An LãO Teens 's Forum
Mau chóng đăng ký để trở thành 1 thành viên của An Lão Teens 's Family
An LãO Teens 's Forum

You and Me, We are a Family

Bài gửiNgười gửiThời gian
Greek Leader Calls Off Referendum on Bailout Plan Fri Nov 04, 2011 8:10 am
Billy Hunter urges players to stand firm Wed Nov 02, 2011 8:50 am
Early snowstorm leaves millions in U.S. without power Mon Oct 31, 2011 8:19 am
Cards, Rangers take Game 6 rainout in stride Thu Oct 27, 2011 8:36 am
PM faces embarrassment over EU vote Mon Oct 24, 2011 9:12 am
FOODIE FRIDAY for October 14, 2011 Thu Oct 20, 2011 1:36 pm
Học tiếng Nhật - Top Globis Mon Sep 26, 2011 2:11 pm
Học tiếng Nhật - Top Globis Mon Aug 22, 2011 8:59 am
Khai giảng lớp đàm thoại sơ trung cấp tại Top Globis Tue Jul 05, 2011 10:27 am
Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis Tue Jul 05, 2011 10:26 am
Kem Mỹ Quận 4.Đáp ứng nhu cầu cho những người sành KEM Sat Sep 11, 2010 3:05 pm
mọi người ơi em muốn làm wen và tìm 1 người hix! Fri Aug 06, 2010 4:45 pm
Mo Hang cho 4r cai Fri Aug 06, 2010 4:43 pm

You are not connected. Please login or register

Darren Ferguson muốn cha giúp10

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 Darren Ferguson muốn cha giúp10 on Fri Jan 22, 2010 11:51 am

Darren Ferguson đang làm việc ở Preston và rất muốn Sir Alex đồng ý "chi viện" cho CLB này một vài cầu thủ nằm trong biên chế đội hình dự bị hoặc là đội trẻ của Quỷ Đỏ ở kỳ chuyển nhượng mùa Đông năm nay.
Preston ký hợp đồng với Darren Ferguson với hy vọng sẽ tìm lại được những ngày tháng hào quang của mình và có thể trở lại hít thở bầu không khí Premier League trong tương lai. Một trong những lý do khiến Preston quyêt định chọn Darren Ferguson vì lý lịch rất tốt của ông trong khoảng thời gian dẫn dắt Peterborough đồng thời bất cứ CLB nào có Darren Ferguson cũng có thể dễ dàng mượn được các cầu thủ trẻ của M.U.

"Tôi đang để ý tới một vài gương mặt trẻ của M.U. Hy vọng họ có hứng thú với việc tìm kiếm thêm kinh nghiệm khi thi đấu cho Preston theo dạng cho mượn." Darren Ferguson nói

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết