An LãO Teens 's Forum
Mau chóng đăng ký để trở thành 1 thành viên của An Lão Teens 's Family
An LãO Teens 's Forum

You and Me, We are a Family

Bài gửiNgười gửiThời gian
Greek Leader Calls Off Referendum on Bailout Plan Fri Nov 04, 2011 8:10 am
Billy Hunter urges players to stand firm Wed Nov 02, 2011 8:50 am
Early snowstorm leaves millions in U.S. without power Mon Oct 31, 2011 8:19 am
Cards, Rangers take Game 6 rainout in stride Thu Oct 27, 2011 8:36 am
PM faces embarrassment over EU vote Mon Oct 24, 2011 9:12 am
FOODIE FRIDAY for October 14, 2011 Thu Oct 20, 2011 1:36 pm
Học tiếng Nhật - Top Globis Mon Sep 26, 2011 2:11 pm
Học tiếng Nhật - Top Globis Mon Aug 22, 2011 8:59 am
Khai giảng lớp đàm thoại sơ trung cấp tại Top Globis Tue Jul 05, 2011 10:27 am
Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis Tue Jul 05, 2011 10:26 am
Kem Mỹ Quận 4.Đáp ứng nhu cầu cho những người sành KEM Sat Sep 11, 2010 3:05 pm
mọi người ơi em muốn làm wen và tìm 1 người hix! Fri Aug 06, 2010 4:45 pm
Mo Hang cho 4r cai Fri Aug 06, 2010 4:43 pm

You are not connected. Please login or register

Sẽ bị phạt vì “ngón tay thối

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 Sẽ bị phạt vì “ngón tay thối on Sat Jan 23, 2010 8:54 am

Đêm qua, Man City và MU đã đối đầu trong trận bán kết Carling Cup. Tevez là ngôi sao đáng chú ý nhất khi anh có dịp gặp lại đội bóng cũ. Phút 42, Tevez gỡ hòa cho đội chủ sân City of Manchester từ chấm 11m. Cay cú vì bị người cũ sút tung lưới, Neville
Đen cho Neville là hành động xấu của anh đã lọt vào ống kính của các phóng viên. Dĩ nhiên, LĐBĐ Anh không chấp nhận những điều tương tự và theo nguồn tin từ Daily Star thì rất có thể lão tướng MU sẽ phải nhận án phạt từ FA. Chắc hẳn Neville còn tức điên khi chính Tevez lại ghi bàn ấn định chiến thắng 2-1 cho Man City.

Trả lời phỏng vấn sau trận, Sir Alex cho biết: “Chúng tôi chơi tốt hơn nhưng đã thua trận. Điều này thường xảy ra nhưng bóng đá là như vậy và bạn phải biết cách chấp nhận. Tôi không hối hận khi đã bán Tevez. Chúng tôi đã nhiều lần bị cầu thủ cũ sút tung lưới”.

bên ngoài đường biên đã giơ ngón tay giữa về phía Tevez

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết